Âm ly Analog công suất 60W Hikvision DS-QAE0A60G1-VB
Mã sp: Đang cập nhật
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
4.154.000₫
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
Âm ly Analog Hikvision DS-QAE0A60G1-VB có công suất 60W, đáp tuyến tần số khá rộng, trong khoảng từ 50Hz – 20kHz. Độ méo tiếng của A-2120H dưới 1%. Thiết bị có 4 loại tín hiệu đầu vào: Bluetooth, USB, microphone, RCA, có thể chuyển đổi qua lại dễ dàng. Hỗ trợ điều khiển âm lượng micrô độc lập và điều khiển âm lượng phân vùng hai kênh. Hỗ trợ đầu ra trộn âm thanh hai kênh.
Thông số kỹ thuật âm ly Analog công suất 60W Hikvision DS-QAE0A60G1-VB
– Hỗ trợ điều chỉnh âm lượng mic và 2 vùng âm thanh độc lập
– Công suất định mức 60W
– Điện áp định mức 24V
– Ngõ Audio vào: 6.5 mm Microphone × 1, USB 2.0 × 1, RCA × 1, Bluetooth
– Ngõ Audio ra: Constant Voltage Output × 2(100 V), Constant Resistance Output × 2(30W 4Ω – 8Ω), RCA Cascading × 1 , Bluetooth
– Kích thước 190.8 mm × 230.8 mm × 51.2 mm