Switch mạng thông minh 4 cổng PoE DS-3E1105P-EI
Mã sp: DS-3E1105P-EI
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
645.000₫ 1.290.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
– Quản lý sơ đồ kết nối trực quan.
– Cảnh báo thời gian thực.
– Giám sát trạng thái mạng.
– Quản lý video và xem lại.
- 4 × 100 Mbps PoE RJ45, 1 × 100 Mbps cổng mạng RJ45.
- Chuẩn IEEE 802.3at / af cho cổng PoE.
- Quản lý cấu trúc liên kết mạng, đẩy cảnh báo, giám sát tình trạng mạng.
- Chống sét lan truyền 6 KV cho các cổng PoE.
- Máy ảnh AF / AT có thể đạt đến 300 m ở chế độ mở rộng.
- Nguồn điện: 48VDC, 1,35 A
- Công suất nguồn: 65W.
- Kích thước: 105 mm × 27.6 mm × 83.1 mm.
- Trọng lượng: 0,22 kg.
- Chất liệu: Vỏ kim loại, thiết kế không quạt.
Features
- 4 × 100 Mbps PoE RJ45 ports, 1 × 100 Mbps network RJ45 port.
- IEEE 802.3at/af standard for PoE ports.
- Network topology management, alarm push, network health monitor.
- 6 KV surge protection for PoE ports.
- AF/AT camera can reach up to 300 m in extend mode.
Đặc tính kỹ thuật
Model DS-3E1105P-EI
Network Parameters
Port Number 4 × 100 Mbps PoE RJ45 ports, and 1 × 100 Mbps network RJ45 port
Port Type RJ45 port, full duplex, MDI/MDI-X adaptive
Working Mode Standard mode (default), Extend mode
Standard IEEE 802.3, IEEE 802.3u, and IEEE 802.3x
Forwarding Mode Store-and-forward switching
MAC Address Table 2 K
Internal Cache 768 Kbits
Switching Capacity 1 Gbps
Packet Forwarding Rate 0.744 Mpps
Operation Management
Port Configuration Support rate, flow control, and switch configuration
General
Dimension  105 mm × 27.6 mm × 83.1 mm
Storage Temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F)
Power Source 65 W
Net Weight 0.22 kg (0.49 lb)
Power Consumption In Idle 65 W
Shell Metal material, fan-free design
Operating Temperature 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Operating Humidity 5% to 95% (no condensation)
Power Supply 48 VDC, 1.35 A
Max. Power Consumption 65 W