Âm ly Analog công suất 60W DS-QAE0A60G1-VB
Mã sp: DS-QAE0A60G1-VB
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
4.154.000₫
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
Hỗ trợ 4 loại tín hiệu đầu vào: Bluetooth, USB, microphone, RCA, có thể chuyển đổi qua lại dễ dàng.
Hỗ trợ điều chỉnh âm lượng mic và 2 vùng âm thanh độc lập
Công suất định mức 60W
Điện áp định mức 24V
Ngõ Audio vào: 6.5 mm Microphone × 1, USB 2.0 × 1, RCA × 1, Bluetooth
Ngõ Audio ra: Constant Voltage Output × 2(100 V), Constant Resistance Output × 2(30W 4Ω - 8Ω), RCA Cascading × 1 , Bluetooth
Kích thước 190.8 mm × 230.8 mm × 51.2 mm