Bàn phím điều khiển camera IP Speed Dome, có màn hình LED (128 x 64) Pixel DS-1200KI
Mã sp: DS-1200KI
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
6.445.000₫ 12.890.000₫ Sale
BÀN PHÍM ĐIỀU KHIỂN CAMERA IP SPEED DOME HIKVISION DS-1200KI
- Bàn phím điều khiển camera IP Speed Dome, có màn hình LED (128 x 64) Pixel
- Điều khiển dễ dàng nhờ tay xoay trên bàn phím
- RJ45: 10/100 Mbps; 1 x USB 20
- Nhiệt độ làm việc: -10 - +55° C
- Độ ẩm: 10% -  90%
- Trọng lượng: ≤ 1 kg
- Kích thước:  435 x 193 x 110 mm(171 X 76 X 43 inch)
- Nguồn điện cung cấp: 12VDC
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
-Bàn phím điều khiển camera IP Speed Dome, có màn hình LED (128 x 64)
-Nguồn điện cung cấp: 12VDC
Đặc tính kỹ thuật
Model DS-1200KI
System
LCD screen 128 x 64 pixel screen
Joystick 4-axis joystick
Control mode Network, RS-232, RS-422, RS-485
External Interfaces
Serial interface 1 RS-232, 1 RS-422, 1 RS-485
Network interface 1; 10 M/100 Mbps self-adaptive Ethernet interface
External Interfaces
USB interface 1 x USB 20
Power supply 12 VDC
General
Consumption ≤ 45 W
Working temperature -10  +55°C
Working humidity 10% ~ 90%
Dimensions (WxDxH) 435 x 193 x 110 mm