Camera HD-TVI hồng ngoại 3.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE16F1T-IT3
Mã sp: DS-2CE16F1T-IT3
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
645.000₫ 1.290.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
-         Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
-         Cảm biến hình ảnh: CMOS.
-         Độ phân giải: 3.0 Megapixel.
-         Ống kính: 2.8mm, 3.6mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm (ùy chọn).
-         Điều chỉnh góc theo chiều ngang: 0 - 360°, theo chiều dọc: 0 ~ 90°, xoay: 0 ~ 360°.
-         Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
-         Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
-         Chức năng lọc nhiễu kỹ thuật số 3D DNR (Dynamic Noise Reduction).
-         Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range).
-         Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-         Nguồn điện cung cấp: 12VDC ± 15%.
-         Kích thước: 86.7 x 81.6 x 226mm.
-         Trọng lượng: 680g.
Đặc tính kỹ thuật
Image Sensor
3MP CMOS Image Sensor
Signal System
PAL/NTSC
Effective Pixels
2052 (H) x 1536(V)
Min. Illumination
0.01Lux @ (F1.2, AGC ON),0 Lux with IR
Shutter Time
1/25(1/30) s to 1/50,000 s
Lens
2.8mm, 3.6mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm optional
Angle of View: 84° (2.8mm), 67.8° (3.6mm), 44.6° (6mm), 31.6° (8mm), 20.2° (12mm), 15.8° (16mm)
Lens Mount
M12
Day & Night
IR cut filter with auto switch
Video Frame Rate
1920 x 1536@18fps
Adjustment Range
Pan: 0 - 360°, Tilt: 0 - 75°, Rotation: 0 - 360°
Synchronization
Internal Synchronization
HD Video Output
1 Analog HD output
S/N Ratio
More than 62 dB
D/N Mode
Color/BW/SMART
Up the Coax
Support
BLC
Support
AGC
Auto White Balance
ATW/ MWB
Language
English/Chinese
Function
Digital Noise reduction; Mirror; SMART IR
Power Supply
12VDC±15%
Power Consumption
Max. 5W
Weather Proof
IP66
IR Range
Up to 40m
Communication
Up the coax. Protocol: HIKVISION-C (Coaxitron)
Dimension
86.7 x 81.6 x 226mm