Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
240.000₫ 480.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn tổng 8 kênh 60W HIKVISION DS-2FA1205-C8(EUR)
- Nguồn tổng 8 kênh 60W dành cho camera.
- Tổng công suất: 60W.
- Ngõ ra 1 kênh: 12VDC/1A.
- Chức năng bảo vệ quá dòng, quá áp, ngắn mạch.
- Điện áp đầu vào: 150 đến 285 VAC.
Thông số kỹ thuật
Appearance White
Input 150 to 285 VAC, 47 Hz to 63 Hz
Output 12 VDC/1 A per channel
Cable Length Compensation Normal: 12 VDC
Long: 13.5 VDC
Ex-Long: 15 VDC
Ripple & Noise 0.15 Vp-p (150 mV)
AC Input Connector C8
DC Output Connector DC Plug: grid terminal
LED Indicator  Green
Operating Conditions 0°C to 40°C (32°F to 104°F), Humidity: 10% to 95% (non-condensing)
Storage Conditions -40°C to 80°C (-40°F to 176°F), Humidity: 5% to 95% (non-condensing)
Dimension 144 mm × 80 mm × 33 mm