Nguồn camera 12V DVE DSA-12PFG-12FEU120100
Mã sp: DSA-12PFG-12FEU120100
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
55.000₫ 110.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
– Nguồn camera DVE 12V- 1000mA
– Input: 100-240V ~ 50/60Hz 0.5ỹ
– Output: +12V – 1A
– Dây nguồn ra: dài 1m
– Có chống nhiễu ở dây nguồn giúp tăng độ ổn định cho dòng điện
Thông số kỹ thuật nguồn DVE 12V-1A DSA-12PFG-12
– Tên sản phẩm: Nguồn camera DVE 12V
– Model: DSA-12-PFG-12
– Output: +12V – 1A