Nguồn camera 12V DVE ADS-12FG-12N12012EPG
Mã sp: Đang cập nhật
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
50.000₫ 100.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
– Nguồn camera DVE 12V- 1000mA
– Input: 100-240V ~ 50/60Hz 0.5ỹ
– Output: +12V – 1A
– Dây nguồn ra: dài 1m
– Có chống nhiễu ở dây nguồn giúp tăng độ ổn định cho dòng điện
Thông số kỹ thuật nguồn camera 12V DVE ADS-12FG-12N12012EPG
– Model: ADS-12FG-12N12012EPG
– Output: 12V- 1000 mA