Camera HD-TVI 4 in 1 3K ColorVu HIKVISION DS-2CE12KF0T-FS
Mã sp: DS-2CE12KF0T-FS
Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
1.015.000₫ 2.030.000₫ Sale
- Camera thân trụ có màu vào ban đêm.
- Độ phân giải: 3K@20 fps (mặc định).
- Cảm biến hình ảnh: CMOS.
- Khẩu độ siêu rộng: F1.0.
- Độ nhạy sáng: 0.001 lux, hỗ trợ ánh sáng trắng 40m.
- Ống kính: 2.8/3.6/6mm.
- Chống nhiễu 2D DNR, tích hợp mic, truyền dẫn âm thanh qua cáp đồng trục (TVI).
- Hỗ trợ các chuẩn tín hiệu video: TVI/AHD/CVI/CVBS.
- Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP67 (thích hợp sử dụng trọng nhà và ngoài trời).
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật
- Cảm biến hình ảnh: CMOS.
- Khẩu độ siêu rộng: F1.0.
- Ống kính: 2.8/3.6/6mm.
Specifications
Model DS-2CE12KF0T-FS
Camera
Image Sensor 3K CMOS
Signal System PAL/NTSC
Frame Rate TVI: 3K@20fps, 4 MP@25fps/30fps, 1080p@25fps/30fps
AHD: 5 MP@20fps, 4 MP@25fps/30fps
CVI: 4 MP@25fps/30fps
CVBS: PAL/NTSC
Resolution 2960 (H) × 1665 (V)
Min. Illumination 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light
Shutter Time PAL: 1/25 s to 1/50,000 s;NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s
Lens 2.8 mm, 3.6 mm, 6 mm fixed focal lens
Field of View 2.8 mm, horizontal FOV: 102°, vertical FOV: 56°, diagonal FOV: 122°
3.6 mm, horizontal FOV: 80°, vertical FOV: 45°, diagonal FOV: 96°
6 mm, horizontal FOV: 56°, vertical FOV: 30°, diagonal FOV: 61°
Lens Mount M12
Light Alarm Solid Light Alarm (White Light)
Day& Night 24/7 Color Imaging
WDR Digital WDR
Angle Adjustment Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360°
Image
White Light Auto/Off
Image Mode STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT
Day/Night Mode Color
White Balance Auto/Outdoor/Global/Manual
AGC Yes
AE (Auto Exposure) Mode BLC; HLC; Global; HLS; DWDR
Noise Reduction 2D DNR
Language English
Interface
Video Output Switchable TVI/AHD/CVI/CVBS
Audio In Built-in mic
General
Power Supply 12 VDC ± 25%
Power Consumption Max. 3.5W
Protection Level IP67
Operating Conditions -40°C to 60°C (-40°F to 140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing)
Material Metal
White Light Range 40m
Communication HIKVISION-C
Dimension 194.2 mm × 78 mm × 74.5 mm