Thương hiệu: HIKVISION   |   Tình trạng: Còn hàng
235.000₫ 470.000₫ Sale
Mô tả đang cập nhật
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
ĐỘI NGŨ KỸ THUẬT LẮP ĐẶT CHUYÊN NGHIỆP
Thông tin chi tiết sản phẩm
8 ngõ ra DC ra 12V/1A, tổng cuông suất 60W
• Nguồn điện đầu vào: 150 - 285 VAC, 47 Hz - 63 Hz
• Tích hợp đèn LED chỉ thị trạng thái
• Bù điện áp: 12V với dây chiều dài thông thường, 13.5V với dây dài, 15V với dây rất dài.